| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ความยาวแขน | 450mm |
|---|---|
| เลน Wideth | 900mm |
| วัสดุปีก | เรซิ่นหรือพีวีซี |
| เครื่องยนต์ | DV12V |
| เกรดโปรตรอน | IP32 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวของเสา | 490mm |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| แรงผลักดัน | 3KG |
| Close Opening Time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Finished | Stainless Steel |
| Flap Speed | Adjustable |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | Yes |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะเฉพาะ | ทนทาน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| กำลังไฟพิกัด | 50W |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V±10%, 110V±10% |
| แรงผลักดันของขั้วโลก | 3KG |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |