| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| ความกว้าง | 500--900MM |
| แพคเกจมาตรฐาน | แพคเกจไม้ |
| เวลาชั้นนำ | 3-5 วันหลังจากได้รับเงิน |
| ความเร็วในการเดินทาง | 30 ~ 40 คน / นาที |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment being received |
| Motor Material | Steel and Aluminum alloy |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น จีน |
| ประเภทมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| บูมยาว | Max.6m |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V/110V |
| การสื่อสาร | RS485 |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่มหรือกลางแจ้ง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้าง | 500--900MM |
| แพคเกจมาตรฐาน | แพคเกจไม้ |
| เวลาชั้นนำ | 3-5 วันทำการหลังจากได้รับเงิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ประเภทบูม | บูมกลมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง |
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | 0.3 วินาที MAX |
| MTBF | 8,000,000 ครั้ง |
| Housing Material | SST 304 |
|---|---|
| Gate Length | 300mm |
| Passsage Wideth | 600mm |
| Wing Material | Arylic |
| Package | Wooden |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| แรงขับ | 3กก |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| ความยาวของเสา | 490มม |