| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| Close Opening Time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Finished | Stainless Steel |
| Flap Speed | Adjustable |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Safety Product | Yes |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |