| สีที่อยู่อาศัย | สีเหลืองสีขาว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| วัสดุ | ที่อยู่อาศัยเหล็ก |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | DC12V |
| ฟังก์ชัน | ป้องกันการชนกันและความผิดพลาด |
| ความได้เปรียบ | คุณภาพบริการและราคาโรงงาน |
| การทำงาน | สองทิศทาง |
| Opening/closing time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Material | 304 stainless steel |
| Wing Type | Transparent |
| Direction | Double |
| Safety Access | Yes |
| Gate Material | PVC |
|---|---|
| Housing Material | Stainless Steel |
| Operation speed | Adjustable |
| Fast Speed | 1s |
| Outdoor with shelter | Yer |
| วัสดุประตู | พีวีซี |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| น้ำหนักสุทธิ | 140kg |
| ความเร็วที่รวดเร็ว | 1s |
| ความกว้างสูงสุดของ Passage | 900mm |
| หมู่บ้าน Matetial | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V, 220V |
| ความเร็วในการเดินทาง | 25 ~ 32 คน / นาที |
| เวลาวิ่ง | 6s |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| ความยาวของบูม | สูงสุด4ม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-75℃ |
| เวลาทำงาน | 0.6 วินาที |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง, กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | วันที่ 1-20 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, l/c เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 5,000 หน่วย / สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง, กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | วันที่ 1-20 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, l/c เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 5,000 หน่วย / สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |