| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| Color | Optional |
|---|---|
| Speed | 1s, 3s,6s |
| Max Boom Length | 8m |
| Life Span | 5 Million times |
| Force | Heavy Duty |
| แพคเกจ | กล่องกระดาษหรือกล่องไม้ |
|---|---|
| ความยาวของบูม | 6 เมตร |
| ฤดูใบไม้ผลิ | ยอดคงเหลือสปริง |
| ความเร็ว | 3s, 6s |
| เครื่องยนต์ | มอเตอร์ AC |
| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ป้องกันกระแทก |
| แหล่งจ่ายไฟ | 50/60เฮิร์ต,กระแสสลับ 220±10% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุแขน | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สีที่อยู่อาศัย | ไม่จำเป็น |
|---|---|
| ขนาดที่อยู่อาศัย | 405 * 1050 * 335 มม |
| ภาชนะ 20ft | 100SET |
| ประเภทแขน | แขนกลมสวิงอาร์มแขนรั้วแขนแปดเหลี่ยม ฯลฯ |
| รายละเอียดการบรรจุ | หีบห่อกล่อง |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| วัสดุของตัวเครื่อง | เหล็ก |
|---|---|
| ความเร็วของมอเตอร์ | 1s, 1.8s, 3s, 6s |
| ความยาวบูมสูงสุด | 6 เมตร |
| สีมาตรฐาน | ส้ม |
| แพคเกจมาตรฐาน | บรรจุภัณฑ์กระดาษ |
| วัสดุ | เหล็ก |
|---|---|
| สี | สีส้ม สีเหลือง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บูมแบร์ริเออร์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความยาวบูม | Max.6m |