| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.5,3s, 6s |
| วัสดุ | เหล็ก |
| อำนาจ | 80W |
| สีมาตรฐาน | สีเหลือง; ส้ม; สีเทา |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.5,3s, 6s |
| วัสดุ | เหล็ก |
| อำนาจ | 80W |
| สีมาตรฐาน | สีเหลือง; ส้ม; สีเทา |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.5,3s, 6s |
| วัสดุ | เหล็ก |
| อำนาจ | 80W |
| สีมาตรฐาน | สีเหลือง; ส้ม; สีเทา |
| Housing Material | Steel |
|---|---|
| Motor Material | Die-casting Aluminum alloy |
| Speed | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
| Color | Optional |
| Max Boom Length | 8 metes |
| Motor | AC Motor |
|---|---|
| Speed | 3s,6s |
| Max Boom Length | 6m |
| Photocell | Supportable |
| Loop Detector | Supportable |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว |
| ความเร็วเปิด / ปิด | 1.5-6s |
|---|---|
| บูมยาว | ปรับแต่งตามจุด |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กอ่อนด้วยผงสี |
| วัสดุแขน | อลูมิเนียม |
| เครื่องยนต์ | มอเตอร์แรงบิด |