| สี | ส้ม / แดง / เหลือง / เทา / ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| บูมยาว | Max.6m |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220 / AC110 |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO SGS |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| น้ำหนักตู้ | 55kg |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| กำลังไฟ | 300W |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ใบสมัคร | ที่จอดรถประตูเก็บค่าผ่านทาง |
| ความเร็ว | 1S; 1S; 1.8S; 1.8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8metes |
| วัสดุของตัวเครื่อง | เหล็ก |
|---|---|
| ความเร็วของมอเตอร์ | 1s, 1.8s, 3s, 6s |
| ความยาวบูมสูงสุด | 6 เมตร |
| สีมาตรฐาน | ส้ม |
| แพคเกจมาตรฐาน | บรรจุภัณฑ์กระดาษ |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC220V; AC110V AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บูมบูม |
| วัสดุ | โปรไฟล์สแตนเลสและอลูมิเนียม |
| การประกัน | 1 ปี |
| บูมยาว | Max.6m |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| High Duty | Yes |
| Comunicate Module | Yes |
| Automatic Gates | Yes |
| Housing Finished | Powder Coated |
| วัสดุของที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
|---|---|
| ความเร็วของมอเตอร์ | 1.8 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| ความยาวบูมสูงสุด | 6 ม |
| สีมาตรฐาน | สีฟ้า สีส้ม และสีขาว |
| แพ็คเกจมาตรฐาน | กล่องกล่อง |