| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง / ไม้ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง / ไม้ |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | กระพริบทอง |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| Speed | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| Color | Optional |
| Motor Material | Die-casting Aluminum alloy |
| Housing Material | Steel |
| Boom Type | Straight Arm; Folding arm; Fence arm |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง แขนพับ; แขนรั้ว |
| Net Weight | 50KG |
|---|---|
| Voltage | AC220V, AC110V |
| Speed | 1.5/3/6 second |
| Feature | Manual release |
| Rated Power | 120W |
| น้ำหนักสุทธิ | 59kg |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 64kg |
| สีบูม | สีขาวสีแดง |
| ความเร็ว | 6s |
| ประเภทบูม | ฟันดาบบูม |
| วัสดุ | ที่อยู่อาศัยเหล็ก |
|---|---|
| ปล่อย Manuak | ใช่ |
| สี | เงิน |
| คูลลิ่ง - ฟาน | ใช่ |
| โมดูลการสื่อสาร | RS 485 |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตริก |