| บูมยาว | Max.6m |
|---|---|
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| สี | สีดำ |
| บูมยาว | Max.6m |
|---|---|
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| สี | สีดำ |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | แดงและน้ำเงิน |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที / 3-6 วินาที |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง บูมรั้ว |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับวง, ตาแมวอินฟราเรด, ฯลฯ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| ประเภทบูม | บูมตรง / บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง |
| ชนิด | อุปสรรคอัตโนมัติ |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 1S, 3S, 6S |
| ความยาวของบูม | 3m, 4.5m, 6m |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ประเภทของบูม | ปลอกแขนก้อง |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |