| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| เวลาทำการ | 3s, 6s |
| ประเภทบูม | ตรง พับ ฟันดาบ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| เวลาทำการ | 3s, 6s |
| ประเภทบูม | ตรง พับ ฟันดาบ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| ประเภทบูม | บูมตรง / บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง |
| บูมยาว | Max.6m |
|---|---|
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| สี | ส้ม |
| ความเร็ว | 3ส; 6ส |
|---|---|
| สี | ส้ม |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ความยาวบูมสูงสุด | 6 เมตร |
| อินเตอร์เฟส COM | RS485 |
| บูมยาว | Max.6m |
|---|---|
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| สี | ส้ม |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | แดงและขาว |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที / 3-6 วินาที |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| บังคับให้ | หน้าที่หนัก |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมหล่อ |
| ความเร็ว | 1s, 1.8s, 3s, 6s |
| ที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| อำนาจ | 80W |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง บูมรั้ว |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับวง, ตาแมวอินฟราเรด, ฯลฯ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตริก |