| วัสดุ | เหล็กเคลือบผง |
|---|---|
| เอ็มทีบีเอฟ | 10,000,000 ครั้ง |
| พลังงาน | AC220V/110V |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C~+75°C |
| โหมดควบคุม | รีโมท |
| motor material | aluminum alloy |
|---|---|
| operating time | 3s, 6s |
| boom type | straight, folding, fencing |
| housing material | 304 stainless steel |
| Color | Yellow |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | RS485, RJ45 |
| ความยาวของแขนกั้น | 3-4M |
| เอ็มทีบีเอฟ | 10,000,000 ครั้ง |
| พลังงาน | AC220V/110V |
| ประเภทบูม | บูมพับ 90 องศา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง |
| ประเภทบูม | บูมตรง / บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีดำ |
| บูมยาว | Max. แม็กซ์ 4.1m 4.1m |
|---|---|
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| สี | สีเทา |
| ความยาวบูมสูงสุด | 3 เมตร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุตัวเรือน | เหล็ก |
| ประเภทบูม | บูมโฟมกลม |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| เวลาปฏิบัติงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ตรง, พับ, ฟันดาบ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| เวลาทำการ | 3s, 6s |
| ประเภทบูม | ตรง พับ ฟันดาบ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| การเคลื่อนไหวของแขนกั้น | สองทิศทาง |
|---|---|
| เอ็มทีบีเอฟ | 10,000,000 ครั้ง |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบผง |
| มอเตอร์ | เครื่องยนต์ DC brushless |
| น้ําหนัก | 60กก |