| ชื่อผลิตภัณฑ์ | พนังกั้น |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| พิมพ์ | single core ; แกนเดียว ; double core แกนคู่ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ทิศทาง | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| บูมยาว | Max.6m |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | รั้วพับตรง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| สี | สีเหลือง |
| เวลาขึ้น/ลง | 0.9-5 วินาที |
|---|---|
| กำลังของมอเตอร์ | 300W 220VAC |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -35°C~+85°C |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| แอปพลิเคชัน | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC220V; AC110V AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC220V; AC110V AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | แดงและน้ำเงิน |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที / 3-6 วินาที |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| เวลาในการทำงาน | 1.5 วินาที, 3 วินาที, 4 วินาที, 5 วินาที, 6 วินาที |
|---|---|
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุตัวเรือน | สแตนเลส 304 |
| สี | ทองดำ |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | 1S; 1S; 1.8S; 1.8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| สี | ส้ม |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตร |