| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| เลนกว้าง | 600 มม. |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| เลนกว้าง | 600 มม. |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| เลนกว้าง | 600 มม. |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| เลนกว้าง | 600 มม. |
| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V, AC220V |
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V, AC220V |
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V, AC220V |
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| ชนิด | หนึ่งเส้นทาง / สองเส้นทาง; มากกว่า |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 1 ถึง 7 วันทำการ |