| ประเภทมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| เลนกว้าง | 600mm |
|---|---|
| วัสดุปีก | พีวีซี |
| เครื่องยนต์ | DC12V |
| เกรดการป้องกัน | IP32 |
| จำเป็นต้องใช้แบตเตอรี่ | ใช่ |
| ความกว้างของเลน | 900mm |
|---|---|
| วัสดุปีก | พีวีซี |
| เครื่องยนต์ | DC 24V |
| เกรดการป้องกัน | IP32 |
| จำเป็นต้องใช้แบตเตอรี่ | ใช่ |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| ความยาวบูม | Max.6m |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃-75℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที , 3 วินาที , 6 วินาที |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง, กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | วันที่ 1-20 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, l/c เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 5,000 หน่วย / สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| Product Category | Access Control Turnstile Gate |
|---|---|
| Material Of Cabinet | Aluminum Alloy |
| Voice Function | Support |
| Modbus Protocol | Support |
| Working Voltage Of Motor | DC24V |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| แบบ | WJCB02H |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| ประสิทธิภาพการทำงาน | ยอดเยี่ยม |
| ตลอดชีวิต | มากกว่า 5 ล้าน |
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| operating time | 0.9-5s |
|---|---|
| boom type | 3 fence |
| Boom Length | Max.6m |
| Lifetime | more than 5 million |
| Usage | Parking lots |