| สีที่อยู่อาศัย | สีเหลืองสีขาว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับวง |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเหลืองสีขาว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ประเภทบูม | บูมตรง, บูมรั้ว, บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเหลืองสีขาว |
| ประเภทบูม | บูมพับได้ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีดำ |
| ประเภทบูม | บูมพับได้ 180 องศา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีดำ |
| ประเภทบูม | บูมพับได้ 90 องศา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีดำ |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ประเภทบูม | บูมพับได้ 90 องศา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| สีที่อยู่อาศัย | สีดำ |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีดำ |
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
|---|---|
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| สี | สีดำ |
| ใบสมัคร | สำหรับองค์กรและสถาบัน |
| การประกัน | ปีที่ 1 |