| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| ประเภทบูม | บูมพับได้ 90 องศา |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220 ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 0.5-0.9 ส |
| ประเภทบูม | บูมทรงกลมคาร์บอนไฟเบอร์ |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| การประกัน | 2 ปี |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 0.5-0.9 ส |
| ประเภทบูม | บูมทรงกลมคาร์บอนไฟเบอร์ |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| การประกัน | 2 ปี |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| โวลเตชั่น | 110V 220V |
|---|---|
| มอเตอร์ | เครื่องปรับอากาศ |
| พลัง | 120W |
| เกรดการป้องกัน | IP54 |
| ประเภทบูม | ตรง |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเทาเข้ม + สีเทาอ่อน |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมรั้ว |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |