| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| ความเร็วที่รวดเร็ว | ใช่ |
| Comunicate Modual | ใช่ |
| ประตูนิรภัย | ใช่ |
| หมู่บ้านสำเร็จรูป | ผงเคลือบ |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| กำลังมอเตอร์ | 50W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC100~240V |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ป้องกันการหยิก | ใช่ |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและกันกระแทก |
| ความได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ และราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและการชนกัน |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการและราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและกันกระแทก |
| ความได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ และราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| ความยาวบูม | Max.6m |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃-75℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที , 3 วินาที , 6 วินาที |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและกันกระแทก |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ และราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |