| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
|---|---|
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง, สีแดง, สีดำ |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ประเภทบูม | รั้วบูม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเหลืองสีขาว |
| บังคับให้ | หน้าที่หนัก |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
| ความเร็ว | 1.5 วินาที ~ 4s ปรับได้ |
| วัสดุ | เหล็ก |
| อำนาจ | 300W |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง |
| อุปกรณ์เสริม | ยางกันกระแทก |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเทาเข้ม + สีเทาอ่อน |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมรั้ว |
| อุปกรณ์เสริม | ตาแมวอินฟราเรด |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | รั้ว |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีดำ |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| ประเภทบูม | บูมรั้ว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| ประเภทบูม | บูมรั้ว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |