| ประเภทบูม | บูมกลม |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | รั้ว |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีดำ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| สี | สีดำ |
| ใบสมัคร | สำหรับองค์กรและสถาบัน |
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
|---|---|
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| สี | สีดำ |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| สี | แวบวับสีทอง |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% |
| วัสดุ | ปลอกอลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การจดจำใบหน้า |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม/กลางแจ้งพร้อมที่บังฝน |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมการเข้าถึง |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและกันกระแทก |
| ความได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ และราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC100~240V |
|---|---|
| มุมเปิด | 90° |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |