| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
|---|---|
| เกรดการป้องกัน | IP32 |
| ความเร็วในการเดินทาง | 30 ~ 40 คน / นาที |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง / ไม้ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง, เศษไม้, นิลดำ, เหลืองเข้ม, Jacinth |
|---|---|
| ประเภทบูม | รั้วบูม |
| บูมเสริม | บูมแปดเหลี่ยมใหญ่, บูมบูม, บูมรั้ว, บูมสแควร์, บูมบูม |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับห่วง, ตาแมวอินฟราเรด, เบรกเกอร์, สนับสนุนแขน adujstable, กดคลื่น, ยางต่อต้านการชน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |