| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC100~240V |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 50W |
| เครื่องอ่านบัตร | รหัส |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
| ขนาด | 1200*300*980มม |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
|---|---|
| ป้องกันการชนท้าย | ใช่ |
| ความชื้นในการทำงาน | 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |
| ขนาด | 1200*300*980มม |
| สแตนเลส 304 | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% ไม่มีการควบแน่น |
| เกรดการป้องกัน | Ip 32 |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 ท่าน / นาที |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| Relative Humidity | ≤95% |
|---|---|
| Protection Grade | IP32 |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Motor Type | Brush DC24V |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| เกรดการป้องกัน | IP 32 |
|---|---|
| เวลาจัดส่ง | 7 วัน workiing |
| เวลาเปิด | 1s |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| เกรดการป้องกัน | IP 32 |
|---|---|
| เวลาจัดส่ง | 7 วัน workiing |
| เวลาเปิด | 1s |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |