| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| สี | ไฟกระพริบ, กระพริบทอง |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC220V; AC110V AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| Boom Type | straight boom |
|---|---|
| Voltage | AC 110V or 220V |
| Boom length | Max 6M (customized) |
| Warranty | 2 year |
| Housing color | yellow-green |
| เวลาในการทำงาน | 0.6S ~ 4S |
|---|---|
| ประเภทบูม | แขนกลมตรง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กเคลือบด้วยผง |
| สี | สีเหลือง |
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| ประเภทบูม | บูมตรง / บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V 110V |
|---|---|
| แรงดันมอเตอร์ | 220V |
| อำนาจ | 120W |
| มิติบูม | 45 * 100 |
| เกรดการป้องกัน | IP44 |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC220V; AC110V AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ประเภทบูม | บูมตรง / บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | ทองดำ |
| ประเภทบูม | บูมตรง / บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง |
| ชื่อ | ขาตั้งกล้องหมุนได้ |
|---|---|
| ขาตั้งกล้องหมุนได้ | มอเตอร์กระแสตรง |
| กำลังไฟพิกัด | 36W |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| แรงผลักดัน | 3KG |