| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ประเภทบูม | บูมตรง, บูมรั้ว, บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเหลืองสีขาว |
| ประเภทบูม | บูมพับได้ 90 องศา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| สีที่อยู่อาศัย | สีดำ |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| Humidity | less than 90% |
|---|---|
| Speed | 3s,6s |
| Max boom length | 6m |
| Rotational speed | 1400rpm |
| Color | Optional |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | China |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Color | Optional |
| Speed | 3s, 6s |
| Max Boom Length | 6m |
| Loop detector | Optional |
| ประเภทของบูม | สามรั้วบูม |
|---|---|
| สีมาตรฐาน | สีแดง; สีเหลือง |
| ความเร็ว | 6s |
| เซลล์แสงอาทิตย์อินฟาเรด | ไม่จำเป็น |
| เครื่องตรวจจับ Loop | ไม่จำเป็น |
| ประเภทบูม | แขนตรง แขนพับ; แขนรั้ว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| อินเทอร์เฟซ COM | RS485 |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง |
| อุปกรณ์เสริม | ยางกันกระแทก |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเทาเข้ม + สีเทาอ่อน |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมรั้ว |
| อุปกรณ์เสริม | ตาแมวอินฟราเรด |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |