| Packaging Details | Carton,wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 1-20 days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| Supply Ability | 5000 units/weeke |
| Place of Origin | China |
| ประเภทบูม | บูมพับได้ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีดำ |
| ประเภทบูม | บูมพับได้ 180 องศา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีดำ |
| ประเภทบูม | บูมพับได้ 90 องศา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีดำ |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว |
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| RS485 Module | Supportable |
|---|---|
| Speed | 3s,6s |
| Boom Lengh | 6m |
| Housing Color | Optional |
| Carton Dimension | 109*39*42cm |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v 110v |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60 HZ |
| แรงดันไฟฟ้าของมอเตอร์ | 220v |
| อำนาจ | 120W |
| เกรดการป้องกัน | IP44 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v 110v |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60 HZ |
| แรงดันไฟฟ้าของมอเตอร์ | 220v |
| อำนาจ | 120W |
| เกรดการป้องกัน | IP44 |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเทาเข้ม + สีเทาอ่อน |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมรั้ว |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเหลืองสีขาว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |