| วัสดุโครงสร้าง | 304/202 / ทาสีเหล็กรีดเย็น |
|---|---|
| ชนิด | หมุนรอบอัตโนมัติ |
| ระบบควบคุมการเข้าถึง | ใช่ |
| ตัวเลือก | ทิศทางเดี่ยว / คู่ |
| แพคเกจ | ทำด้วยไม้ |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC มอเตอร์ |
|---|---|
| ความเร็วในการเดินทาง | 30 ~ 40 คน / นาที |
| ชื่อ | รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้าขาตั้งแบบแนวตั้ง |
| กำลังไฟ | 266 |
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
|---|---|
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ชื่อสินค้า | ประตูหมุน |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T,Western Union |
| Supply Ability | 1,000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen,China |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยด์หล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสตรง |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V±10%, 110V±10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| กำลังไฟ | 50W |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| ชื่อ | ประตูหมุนขาตั้งกล้อง |
|---|---|
| ขับรถ | DC มอเตอร์ |
| ความยาวของเสา | ความยาวของเสา |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| สภาพแวดล้อม | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
|---|---|
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุตัวเรือน | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูหมุน |
| วัสดุตู้ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 25~32 คน / นาที |
| กำลังไฟพิกัด | 50W |