| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V/110V |
| การสื่อสาร | RS485 |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่มหรือกลางแจ้ง |
| Width Of Passage | 600~1100mm (a Pair) |
|---|---|
| Security | High security by preventing unauthorized entry |
| DC12V Backup Battery | Optional |
| Motor Power | 50W |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Working Voltage Of Motor | DC24V |
|---|---|
| Voice Function | Support |
| Modbus Protocol | Support |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Max Flow Rate | 30~40 people per minute |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | มอเตอร์กระแสตรง |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| ชื่อ | ขาตั้งกล้องหมุนได้ |
| กำลังไฟพิกัด | 36W |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่มกลางแจ้ง |
| คำสำคัญ | ขาตั้งกล้องหมุนได้ |
| ผ่าน | ผ่านสองทิศทาง |
| การชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยด์หล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| ชื่อ | ขาตั้งกล้องหมุนได้ |
|---|---|
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์กระแสตรง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V±10%, 110V±10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| กำลังไฟพิกัด | 36W |
| วัสดุโครงสร้าง | 304/202 / ทาสีเหล็กรีดเย็น |
|---|---|
| ชนิด | หมุนรอบอัตโนมัติ |
| ระบบควบคุมการเข้าถึง | ใช่ |
| ตัวเลือก | เส้นทางเดินรถเดี่ยว / คู่ |
| แพคเกจ | ทำด้วยไม้ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V±10%, 110V±10% |
|---|---|
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์กระแสตรง |
| ชื่อ | ขาตั้งกล้องหมุนได้ |
| กำลังไฟพิกัด | 36W |
| ทิศทางการหมุน | กำลังไฟพิกัด |