| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| เลนกว้าง | 600 มม. |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| เลนกว้าง | 600 มม. |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| เลนกว้าง | 600 มม. |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | แดงและขาว |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที / 3-6 วินาที |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| Packaging Details | Carton, wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 1-20 days |
| Payment Terms | T/T, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 5000 units/week |
| Place of Origin | China |
| อำนาจ | 220V ± 10%, 110V ± 10%, 50 / 60HZ |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 1.5S, 3 S และ 6 S |
| เครื่องยนต์ | มอเตอร์ AC 80W, 24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% ไม่มีการควบแน่น |
| เกรดการป้องกัน | IP54 |