| สี | สีเทา |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกั้นจราจรอัจฉริยะสำหรับระบบเก็บค่าผ่านทาง |
| วัสดุ | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
| ความเร็ว | 0.9~5 วินาที ปรับ |
| การใช้งาน | ด่านเก็บค่าผ่านทาง |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% |
| ยืดความกว้างของแผ่นพับออก | 275mm |
|---|---|
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| แรงดันไฟฟ้าของมอเตอร์ | DC12V |
| ชื่อสินค้า | พนังกั้น |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ยืดออกความกว้างของพนัง | 275mm |
|---|---|
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| แรงดันไฟฟ้าของมอเตอร์ | DC12V |
| Packaging Details | carton |
| Delivery Time | in 5 working days |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | สีขาวและสีฟ้า |
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที/3-5 วินาที |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| ยืดออกความกว้างของพนัง | 275mm |
|---|---|
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| แรงดันไฟฟ้าของมอเตอร์ | DC12V |
| Packaging Details | carton |
| Delivery Time | in 5 working days |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |