| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | เงิน |
| พิมพ์ | ประตูหมุนเต็มความสูง |
| ได้รับการรับรอง | ISO |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| แรงขับ | 3กก |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| ความยาวของเสา | 490มม |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | รั้วพับตรง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| สี | สีเหลือง |
| เวลาทำการ | 0.9-5 วินาที |
|---|---|
| ความยาวบูม | Max.6m |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| แอปพลิเคชัน | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |