| Close Opening Time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Finished | Stainless Steel |
| Flap Speed | Adjustable |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | Yes |
| วัสดุของตัวเครื่อง | เหล็ก |
|---|---|
| ความเร็วของมอเตอร์ | 1 / 2s, 3 / 6s |
| ความยาวบูมสูงสุด | 6 เมตร |
| สีมาตรฐาน | ทอง |
| แพคเกจมาตรฐาน | บรรจุภัณฑ์กระดาษ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | รั้วพับตรง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | 304 สแตนเลส |
| สี | สีเหลือง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ชื่อสินค้า | ประตูหมุน |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ขนาดของตัวเรือน | 1235 * 280 * 1000mm |
| รูปร่าง | สะพานชนิด |
|---|---|
| โวลต์ | 220V / 110V |
| กำลังไฟ | 36W |
| ความถี่ | 50Hz / 60Hz |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| เวลาทำการ | 1.5s~6s |
|---|---|
| ประเภทบูม | รั้วพับตรง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| สี | ทอง, ดำ |
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| พลังงานของเครื่องยนต์ | สูงสุด 240W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | กระแสตรง24V±10%, 15A |
| วัสดุแขน | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความเร็วในการวิ่ง | ปรับได้ 2-6S |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุตของแหล่งจ่ายไฟ | AC110±10% หรือ AC220V±10% |
| พลังงานของเครื่องยนต์ | สูงสุด 240W |
|---|---|
| วัสดุแขน | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความยาวของแขนกั้น | 3-6เมตร |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 30%~80% ไม่มีการควบแน่น |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | กระแสตรง24V±10%, 15A |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูหมุนความสูงเต็ม |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V / 110V |
| การประกัน | 1 ปี |
| สี | เงิน |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |