| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | วันที่ 1-20 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 5,000 หน่วย / สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 metes |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเหลืองสีขาว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| ประเภทบูม | บูมตรง, บูมรั้ว, บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเหลืองสีขาว |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง |
| อุปกรณ์เสริม | ยางกันกระแทก |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเทาเข้ม + สีเทาอ่อน |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมรั้ว |
| อุปกรณ์เสริม | ตาแมวอินฟราเรด |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเทาเข้ม + สีเทาอ่อน |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมรั้ว |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | สีเหลืองสีขาว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับวง |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| สี | สีดำ |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |