| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| ความเร็ว | 3 วินาที, 6 วินาที |
|---|---|
| สี | ไม่จําเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว แขนยืดไสลด์ |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | China |
| กำลังไฟ | 120W |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V, 50Hz/110V, 60Hz |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ความเร็วที่สมเหตุสมผล | 1400rpm |
| ระยะทางไกล | น้อยกว่า 50 ม |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว |
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |