| Place of Origin | SHENZHEN |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | WEJOIN |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO,SGS |
| Model Number | WJCS101 |
| Place of Origin | SHENZHEN |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | WEJOIN |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO,SGS |
| Model Number | WJCS101 |
| IP Degree | 68 |
|---|---|
| Water Resistant | Yes |
| Max Bearing Weight | 5 tons |
| Trade Term | EXW |
| Warranty | 1year |
| Weight Born | 5t |
|---|---|
| Extended Height | 340mm |
| Battery | DC12V 7AH |
| Dimension | 357*370*82mm |
| IP Grade | 68 |
| ด้วยการปลุก | ใช่ |
|---|---|
| ลึกลับ | IP68 |
| กันน้ำ | ใช่ |
| พร้อมแบตเตอรี่ | ใช่ |
| รีโมท | ใช่ |
| มิติ | 357 * 370 * 82.5mm |
|---|---|
| ระดับ IP | 68 |
| การประกัน | 12 เดือน |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| เวลาตัวอย่าง | 2 ~ 5 วันทำการ |
| ด้วยการเตือนภัย | ใช่ |
|---|---|
| ลึกลับ | IP68 |
| กันน้ำ | ใช่ |
| พร้อมแบตเตอรี่ | ใช่ |
| รีโมท | ใช่ |
| MAX แบริ่งน้ำหนัก | 5 ตัน |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเทาสีน้ำเงิน |
| เวลาในการทำงาน | 4 ~ 6s |
| กันน้ำ | ใช่ |
| เกรด IP | 68 |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| ประสิทธิภาพการทำงาน | ยอดเยี่ยม |
| ตลอดชีวิต | มากกว่า 5 ล้าน |
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| operating time | 0.9-5s |
|---|---|
| boom type | 3 fence |
| Boom Length | Max.6m |
| Lifetime | more than 5 million |
| Usage | Parking lots |