| ปัจจุบัน | 0.4A |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| เวลาทำงาน | 4 ~ 6s |
| มิติ | 357 * 370 * 82.5mm |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ด้วยการเตือนภัย | ใช่ |
|---|---|
| ลึกลับ | IP68 |
| กันน้ำ | ใช่ |
| พร้อมแบตเตอรี่ | ใช่ |
| รีโมท | ใช่ |
| กันน้ำ | 100% ใช่ |
|---|---|
| ด้วยการปลุก | ใช่ |
| เวลาดำเนินการ | 4-6s |
| พร้อมแบตเตอรี่ | ใช่ |
| เปลี่ยนแบตเตอรี่ใหม่ได้ | ใช่ |
| กันน้ำ | ใช่ 100% |
|---|---|
| ด้วยการเตือนภัย | ใช่ |
| เวลาดำเนินการ | 4-6s |
| พร้อมแบตเตอรี่ | ใช่ |
| เปลี่ยนแบตเตอรี่ได้ | ใช่ |
| แบกน้ำหนัก | 5 ตัน |
|---|---|
| การควบคุมระยะไกล | <15M |
| กันน้ำ | ใช่ |
| ความปลอดภัยสำหรับรถยนต์ | ใช่ |
| สี | สีแดง, สีเขียว, สีฟ้า |
| กันน้ำ | 100% ใช่ |
|---|---|
| ด้วยการปลุก | ใช่ |
| เวลาดำเนินการ | 4-6s |
| พร้อมแบตเตอรี่ | ใช่ |
| เปลี่ยนแบตเตอรี่ใหม่ได้ | ใช่ |
| กันน้ำ | ใช่ 100% |
|---|---|
| พร้อม Alarm | ใช่ |
| เวลาดำเนินการ | 4-6s |
| พร้อมแบตเตอรี่ | ใช่ |
| เปลี่ยนแบตเตอรี่ได้ | ใช่ |
| กันน้ำ | ใช่ 100% |
|---|---|
| พร้อม Alarm | ใช่ |
| เวลาดำเนินการ | 4-6s |
| พร้อมแบตเตอรี่ | ใช่ |
| เปลี่ยนแบตเตอรี่ได้ | ใช่ |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | China |
| Standard Voltage | 12V |
|---|---|
| OPerational Current | 0.4A |
| Protection Grade | IP 68 |
| Net Weight | 8 kg |
| UP to Down TIme | 4~6s |