| หมู่บ้าน Matetial | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V, 220V |
| ความเร็วในการเดินทาง | 25 ~ 32 คน / นาที |
| เวลาวิ่ง | 6s |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| ลักษณะการทำงาน | รีโมทควบคุมที่ไม่ซ้ำใคร |
| สี | สีดำ |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ใบรับรอง | ISO9001:2008 |
| ความเร็วในการขนส่ง | 25~32 คน / นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังไฟ | 36W |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์กระแสตรง |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็ว | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว, แขนยืดไสลด์ |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยด์หล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น จีน |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC220V; AC110V AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |