| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ประตูหมุนเต็มสูง |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ชนิด | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| สภาพแวดล้อม | ในร่มกลางแจ้ง |
| ความชื้น | น้อยกว่า 90% |
|---|---|
| ความเร็ว | 3s, 6s |
| ความยาวบูมสูงสุด | 4.5m |
| ความเร็วในการหมุน | 1400rpm |
| สี | ไม่จำเป็น |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
|---|---|
| Relative Humidity | ≤95% |
| Working Temperature | -40°C~55°C |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Driving Motor | DC Motor |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้าง | 500--900MM |
| เวลาชั้นนำ | 3-5 วันทำการหลังจากได้รับเงิน |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอย |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24v |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.5,3s, 6s |
| วัสดุ | เหล็ก |
| อำนาจ | 80W |
| สีมาตรฐาน | สีเหลือง; ส้ม; สีเทา |