| ประเภทบูม | บูมรั้ว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง แขนพับ; แขนรั้วแขน telescopic |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง, กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | วันที่ 1-20 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, l/c เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 5,000 หน่วย / สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| วัสดุ | ที่อยู่อาศัยเหล็ก |
| ประเภทบูม | บูมพับได้ 90 องศา |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| วัสดุ | ที่อยู่อาศัยเหล็ก |
| ประเภทบูม | บูมพับได้ 90 องศา |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220 ± 10% |
| ความเร็ว | 1S; 1S; 1.8S; 1.8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตร |
| น้ําหนักสะสม | 39กก |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมสลัด |
| เวลาใช้งาน | 2-4 วินาที |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | RS485 |
| บังคับให้ | หน้าที่หนัก |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมบูม |
| ความยาวบูมสูงสุด | 4meters |
| ความเร็ว | 1s, 3s, 6s |
| น้ำหนักสุทธิ | 59kg |