| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็ว 1-2s / 3-5s |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
|---|---|
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| สี | สีดำ |
| ใบสมัคร | สำหรับองค์กรและสถาบัน |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
|---|---|
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| สี | สีดำและสีแดง |
| การประกัน | 2 ปี |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.5s,3s,5s |
| พลัง | 150W |
| จัดส่ง | 3 ~ 5 วันทำการหลังจากได้รับเงิน |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC110V |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 0.5-0.9 ส |
| ประเภทบูม | บูมทรงกลมคาร์บอนไฟเบอร์ |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| การประกัน | 2 ปี |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| การใช้ | ที่จอดรถมากมาย |
| สี | เศษไม้กะพริบกะพริบสีทอง |
| เวลาทำการ | 0.9-5 วินาที |
|---|---|
| ความยาวบูม | Max.6m |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| กำลังมอเตอร์สูงสุด | 300W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -35°C~+85°C |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | RS485, RJ45 |
|---|---|
| เวลาเปิด/ปิด | 0.6s-1s |
| น้ําหนัก | 60กก |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบผง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C~+75°C |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง แขนพับ; แขนรั้ว |
| Packaging Details | Carton,wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 1-20 days |
| Payment Terms | T/T,L/C,Western Union |
| Supply Ability | 5000 units/weeke |
| Place of Origin | Shenzhen,China |