| แรงดันไฟฟ้า | 220v 110v |
|---|---|
| อำนาจ | 80W |
| เกรดการป้องกัน | IP44 |
| แรงดันไฟฟ้าของมอเตอร์ | 220v |
| เวลาทำงาน | 1s, 3s, 6s |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| สี | สีดำ |
| ใบสมัคร | สำหรับองค์กรและสถาบัน |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| เวลาขึ้น/ลง | 0.9-5 วินาที |
|---|---|
| กำลังของมอเตอร์ | 300W 220VAC |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -35°C~+85°C |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| แอปพลิเคชัน | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| เวลาเปิด | 1.5s / 3s, 3s / 6s |
|---|---|
| ประเภทของบูม | บูมสแควร์พับ |
| ความยาวบูมสูงสุด | 4m |
| Volate | 110V หรือ 220V |
| อำนาจ | 80W |
| ความเร็ว | 1.5s-6s |
|---|---|
| สี | ไม่จําเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 6 เมตร |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 metes |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 metes |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน | 1s // 3s / 6s |
| สี | ส้ม |
| ทิศทาง | ติดตั้ง / ขวาติดตั้งไว้แล้ว |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V / 110V |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง, กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | วันที่ 1-20 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, l/c เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 10,000 หน่วย / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |