| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| เวลาทำการ | 0.5-0.9S |
| ประเภทบูม | บูมกลมคาร์บอนไฟเบอร์ |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับองค์กร |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เศษไม้สามารถปรับแต่งสีได้ |
|---|---|
| มิติที่อยู่อาศัย | 362 * 325 * 1030mm |
| ประโยชน์ | 1.5 / 3S หรือ 3 / 6S แต่งได้อย่างอิสระ |
| คอนเทนเนอร์ 20 ฟุต | 120set |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน | 1s // 3s / 6s |
| สี | ส้ม |
| ทิศทาง | ติดตั้ง / ขวาติดตั้งไว้แล้ว |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V / 110V |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 0.5-0.9 ส |
| ประเภทบูม | บูมทรงกลมคาร์บอนไฟเบอร์ |
| ใบสมัคร | สำหรับองค์กรและสถาบัน |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.5 / 3s, 3 / 6s |
| วัสดุ | เหล็ก |
| อำนาจ | 80W |
| สีมาตรฐาน | ทอง, เงิน, ส้ม, ดำ + Jacinth, สีเหลืองเข้ม |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน | 1s // 3s / 6s |
| สี | ส้ม |
| ทิศทาง | ติดตั้ง / ขวาติดตั้งไว้แล้ว |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V / 110V |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | วันที่ 1-20 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 5,000 หน่วย / สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v 110v |
|---|---|
| อำนาจ | 80W |
| เกรดการป้องกัน | IP44 |
| แรงดันไฟฟ้าของมอเตอร์ | 220v |
| เวลาทำงาน | 1s, 3s, 6s |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
| ความเร็ว | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ความยาวของบูม | Max.6m |
| การใช้งาน | พลาซ่าสนามเด็กเล่น |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v 110v |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| อำนาจ | 80W |
| เกรดการป้องกัน | IP44 |
| เวลาทำงาน | 1.5s, 3s, 6s |