| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อโลหะผสม |
|---|---|
| CE Aprroval | ใช่ |
| ประเภทบูมเสริม | บูมตรง, องศาบูมบูม, บูมแขนกลม, บูมกลม |
| ประตูอัตโนมัติ | ใช่ |
| สีที่เลือกได้ | โกลด์เงินส้มดำ + jacinth สีเหลืองเข้ม |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| CE เมษายน | ใช่ |
| ประเภทบูมเสริม | บูมตรง, บูมปลอมองศา, บูมยืดไสลด์, บูมกลม |
| ประตูอัตโนมัติ | ใช่ |
| สีที่อยู่อาศัยเสริม | ทองเงินส้มดำ + จาซินธ์สีเหลืองเข้ม |
| operating time | 3s, 6s |
|---|---|
| boom type | 3 fence |
| Color | Black and Red |
| Application | for enterprises and institutions |
| Warranty | 3 Year |
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
|---|---|
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุตัวเรือน | สแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 0.4S ~ 0.9s |
| ประเภทบูม | บูมกลม |
| สี | ขาว |
| ใบสมัคร | สำหรับองค์กรและสถาบัน |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 6 เมตร |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ แขนรั้ว |
| อินเตอร์เฟส COM | RS485 |
| บังคับให้ | หน้าที่หนัก |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
| ความเร็ว | 1.5 วินาที ~ 4s ปรับได้ |
| วัสดุ | เหล็ก |
| อำนาจ | 300W |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | รั้วพับตรง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| สี | สีเหลือง |
| Color | Red; Yellow |
|---|---|
| Motor | Die Casting Aluminum Alloy |
| Speed | 3s,6s |
| Max Boom Length | 6m |
| Power | 120W |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 1406 |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |