| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 1406 |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 1406 |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| CE Aprroval | YES |
| Boom Option | Straight |
| Highligh Feature | Safety |
| Optional Control | Yes |
| Voltage | 220V/110V |
|---|---|
| Motor | AC motor |
| Speed | 3s,6s |
| Housing | Die Casting Aluminum Alloy |
| Power | 120W |
| Housing Color | Gold,Sliver,Onyx black,Dark yellow,Jacinth |
|---|---|
| Boom Type | Fence boom |
| Optional Boom | Big octagonal boom,swing boom,Fence boom,Square boom,Fording boom |
| Optional Accessories | Loop Detector,Infrared Photocell,Circuit Breaker,Adujstable Arm Support,Press Wave,Anti-collision Rubber |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V / 110V |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | มอเตอร์ AC |
| ความเร็ว | 3s, 6s |
| การเคหะ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
| อำนาจ | 120W |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.5s, 3s, 5s |
| อำนาจ | 1406 |
| จัดส่งสินค้า | 3 ~ 5 วันทำการหลังจากการชำระเงินที่ได้รับ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC110V |
| ความเร็ว | 1S; 1S; 1.8S; 1.8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตร |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| CE Aprroval | YES |
| Boom Type | Straight |
| Automatic Gate | Yes |
| Auto-reverse | Yes |
| Force | Heavy duty |
|---|---|
| Motor | Die Casting Aluminum Alloy |
| Speed | 1s,3s,6s |
| Housing | Steel |
| Power | 80W |