| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้างความยาว | 500MM - 900MM |
| แพคเกจมาตรฐาน | แพคเกจไม้ |
| เวลาชั้นนำ | 3-5 วันทำการหลังจากการชำระเงินที่ได้รับ |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 ท่าน / นาที |
| สแตนเลส 304 | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% ไม่มีการควบแน่น |
| เกรดการป้องกัน | Ip 32 |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 ท่าน / นาที |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| Relative Humidity | ≤95% |
|---|---|
| Protection Grade | IP32 |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Motor Type | Brush DC24V |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| เหล็กและอลูมิเนียม | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 ท่าน / นาที |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| วัสดุของตัวเครื่อง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 1200MM |
| Packaging Details | wooden |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 1500pair/month |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| เกรดการป้องกัน | IP 32 |
|---|---|
| เวลาจัดส่ง | 7 วัน workiing |
| เวลาเปิด | 1s |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| เกรดการป้องกัน | IP 32 |
|---|---|
| เวลาจัดส่ง | 7 วัน workiing |
| เวลาเปิด | 1s |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |