| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| วัสดุตู้ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| วัสดุตู้ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| วัสดุตู้ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์กระแสตรง |
|---|---|
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| แรงผลักดัน | 3KG |
| กำลังไฟพิกัด | 36W |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T,Western Union |
| Supply Ability | 1,000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen,China |
| วัสดุตัวเรือน | ทาสี 304/202 / เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| นำไปใช้กับโรงแรม | ใช่ |
| เข้าถึงระบบอ่านการ์ด Ssystem | ใช่ |
| ตัวเรือนหนา | 2mm |
| เวลาเปิด | 0.2s |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยด์หล่อขึ้นรูป |
| ใบรับรอง | ISO9001:2008 |
| ความเร็วในการขนส่ง | 25~32 คน / นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |