| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | China |
| สีที่อยู่อาศัย | สีดำและสีเทา |
|---|---|
| แขน Barreir | แขนสี่เหลี่ยม 2580 พร้อม LED |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V / 110V |
| กำลังไฟ | 120W |
| ความเร็ว | 3s / 6s |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| Manual Release | YES |
| Boom Type | Straight |
| Function | Automatic |
| Remote Controller | Yes |
| โวลเตชั่น | 110V 220V |
|---|---|
| มอเตอร์ | เครื่องปรับอากาศ |
| พลัง | 120W |
| เกรดการป้องกัน | IP44 |
| ประเภทบูม | ตรง |
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
|---|---|
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง, สีแดง, สีดำ |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| เวลาใช้งาน | 2-4 วินาที |
|---|---|
| น้ําหนักสะสม | 39กก |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 30%~80% ไม่มีการควบแน่น |
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมสลัด |
| ประเภทบูม | บูมตรงบูมพับรั้วบูม |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | ส้ม |
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ความยาวของบูม | สูงสุด 6M |
| Color | Yellow |
|---|---|
| Boom type | Straight, folding, fence |
| Motor | AC Motor |
| IP Degree | IP44 |
| Speed | 3s,6s |
| Spring | Balance spring |
|---|---|
| Speed | 3s,6s |
| Max boom length | 6m |
| Color | Optional |
| Photocell | Optional |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตริก |