| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V |
| การสื่อสาร | RS485 |
| สี | เงิน |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V,220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสื่อสาร | RS232 |
| รูปร่าง | แบบสะพาน |
|---|---|
| โวลต์ | 220V/110V |
| กำลังไฟ | 50W |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T,Western Union |
| Supply Ability | 1,000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen,China |
| รูปร่าง | แบบสะพาน |
|---|---|
| โวลต์ | 220V/110V |
| กำลังไฟ | 50W |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490มม |
| รับน้ำหนักสูงสุดของเสา | 80กก |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V±10%, 110V±10% |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC12V |