| ความยาวบูม | สูงสุด4.1ม |
|---|---|
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะห่างจากระยะไกล | <50 เมตร |
| แอปพลิเคชัน | พื้นที่จราจรขนาดใหญ่เกินไป |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| เวลาปฏิบัติงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ตรง, พับ, ฟันดาบ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| ความยาวบูมสูงสุด | 4.5 เมตร |
|---|---|
| ขนาด | 1200*300*980 มม. |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 30%~80% ไม่มีการควบแน่น |
| เวลาใช้งาน | 2-4 วินาที |
| ประเภทบูม | บูมตรง / บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ประเภทบูม | บูมตรง / บูมพับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V-265V |
| ความยาวบูม | สูงสุด 6m (ปรับแต่ง) |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| Color | BLACK |
|---|---|
| Application | parking lot |
| Boom Length | Max.6m |
| Operating Temperature | -40℃-75℃ |
| Boom Type | Straight boom |
|---|---|
| Voltage | AC 110V or 220V |
| Boom length | Max 6M (customized) |
| Warranty | 2 year |
| Speed | 3S,6S |
|---|---|
| Color | Optional |
| Motor Material | Die-casting Aluminum alloy |
| Housing Material | Steel |