| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| รับน้ำหนักสูงสุดของเสา | 80กก. |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V±10%, 110V±10% |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC12V |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| functuion | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| การประกัน | 1 ปี |
| การสื่อสาร | RS485 |
| ชื่อ | ประตูหมุนขาตั้งกล้อง |
| ชื่อ | ประตูหมุนขาตั้งกล้อง |
|---|---|
| ขับรถ | DC มอเตอร์ |
| ความยาวของเสา | ความยาวของเสา |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| สภาพแวดล้อม | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวของเสา | 490mm |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| แรงผลักดัน | 3KG |
| แรงผลักดัน | มอเตอร์กระแสตรง |
|---|---|
| ชื่อ | ขาตั้งกล้องหมุนได้ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V±10%, 110V±10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| กำลังไฟพิกัด | 36W |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |