| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| Boom Type | Two Fence Boom |
|---|---|
| Speed | 6s |
| Color | Optional |
| Net Weight | 59kg |
| Max boom length | 4m |
| Motor | Die Casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| Speed | 1.5s,3s,6s |
| Material | Steel |
| Color | Yellow, orange, blank, white, red |
| Max boom length | 6m |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.5s, 3s, 6s |
| วัสดุ | เหล็ก |
| สี | สีเหลืองส้มว่างเปล่าสีขาวสีแดง |
| ความยาวบูมสูงสุด | 6 เมตร |
| วัสดุของที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
|---|---|
| ความเร็วของมอเตอร์ | 1.5 ~ 6s ปรับได้ |
| ความยาวบูมสูงสุด | 6 ม |
| สีมาตรฐาน | ทอง |
| แพ็คเกจมาตรฐาน | กล่องกล่อง |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| ความยาวบูม | สูงสุด4.1ม |
|---|---|
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะห่างจากระยะไกล | <50 เมตร |
| แอปพลิเคชัน | พื้นที่จราจรขนาดใหญ่เกินไป |
| สี | สีเทา |
| Standard Color | Red; Yellow |
|---|---|
| Speed | 3s,6s |
| Max Boom Length | 6m |
| Rated Power | 120W |
| Protection Degree | IP44 |
| Boom Type | 90 degree / 180 degree |
|---|---|
| Package | carton |
| Housing Material | Stainless Steel |
| Voltage | 110v/220v |
| Speed | 3/6 second |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | วันที่ 1-20 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |