| สี | แดง / เหลือง / เทา / ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บูมบาริเออร์ |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความยาวของบูม | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บูมบูม |
| วัสดุ | โปรไฟล์สแตนเลสและอลูมิเนียม |
| การประกัน | 1 ปี |
| บูมยาว | Max.6m |
| Boom type | Three fence boom |
|---|---|
| Standard color | red; yellow |
| Speed | 6s |
| Infrared photocell | optional |
| Loop detector | optional |
| Speed | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| Color | Optional |
| Motor Material | Die-casting Aluminum alloy |
| Housing Material | Steel |
| Boom Type | Straight Arm; Folding arm; Fence arm |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5 วินาที |
| พลัง | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC110V |
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง บูมรั้ว |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับวง, ตาแมวอินฟราเรด, ฯลฯ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | แดงและน้ำเงิน |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที / 3-6 วินาที |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| วัสดุตู้ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| ความเร็ว | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็ก |
| ประเภทบูม | แขนตรง; แขนพับ; แขนรั้ว |